| Tên thương hiệu: | Ohory Electric |
| MOQ: | 1000 Pcs |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | According To Requirement |
| Điều khoản thanh toán: | TT/LC |
| Tài sản | Giá trị |
|---|---|
| Chống tia UV | Tốt lắm. |
| Chiều rộng | < 910mm |
| Phạm vi độ dày | 0.5-30 mm |
| Khả năng dẫn nhiệt | 0.1-0.2 W/mK |
| Kháng thể tích | ≥ 1,0 × 1015Ω-cm |
| Chống nhiệt độ | Tối đa 200°C |
| Vật liệu | Silicone |
| Chất chống cháy | Vâng. |
| Bộ nén | < 10% |
| Tỷ lệ | 0.45±0.03 |
![]()
| Tên thương hiệu: | Ohory Electric |
| MOQ: | 1000 Pcs |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | According To Requirement |
| Điều khoản thanh toán: | TT/LC |
| Tài sản | Giá trị |
|---|---|
| Chống tia UV | Tốt lắm. |
| Chiều rộng | < 910mm |
| Phạm vi độ dày | 0.5-30 mm |
| Khả năng dẫn nhiệt | 0.1-0.2 W/mK |
| Kháng thể tích | ≥ 1,0 × 1015Ω-cm |
| Chống nhiệt độ | Tối đa 200°C |
| Vật liệu | Silicone |
| Chất chống cháy | Vâng. |
| Bộ nén | < 10% |
| Tỷ lệ | 0.45±0.03 |
![]()