| Tên thương hiệu: | Ohory Electric |
| MOQ: | 1000 Pcs |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | According To Requirement |
| Điều khoản thanh toán: | TT/LC |
Cang silicone chống cháy là một vật liệu cách nhiệt hiệu suất cao cung cấp bảo vệ nhiệt tuyệt vời.bọt silicone màu trắng này cung cấp sức đề kháng nhiệt vượt trội lên đến 200 °C, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi.
Được chế tạo từ vật liệu silicone cao cấp, bọt tế bào kín này duy trì tính toàn vẹn cấu trúc trong điều kiện khắc nghiệt.nó cung cấp các giải pháp tùy chỉnh cho các yêu cầu cách nhiệt khác nhau trên nhiều ngành công nghiệp.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 100-200% |
| Vật liệu | Silicone |
| Chất chống cháy | Vâng. |
| Độ dày | 0.5-30 mm |
| Khả năng dẫn nhiệt | 0.1-0.2 W/mK |
| Chống nhiệt độ | Tối đa 200°C |
| Tỷ lệ | 0.45±0.03 |
| Chiều rộng | < 910mm |
Ohory Electric Flame Retardant Silicone Foam phù hợp với các ứng dụng công nghiệp đa dạng đòi hỏi bảo vệ cháy và cách nhiệt:
Được chứng nhận theo tiêu chuẩn ISO 9001, UL, IEC, CNAS và CMA, sản phẩm này cung cấp hiệu suất đáng tin cậy với các tùy chọn đóng gói tùy chỉnh.
| Tên thương hiệu: | Ohory Electric |
| MOQ: | 1000 Pcs |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | According To Requirement |
| Điều khoản thanh toán: | TT/LC |
Cang silicone chống cháy là một vật liệu cách nhiệt hiệu suất cao cung cấp bảo vệ nhiệt tuyệt vời.bọt silicone màu trắng này cung cấp sức đề kháng nhiệt vượt trội lên đến 200 °C, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi.
Được chế tạo từ vật liệu silicone cao cấp, bọt tế bào kín này duy trì tính toàn vẹn cấu trúc trong điều kiện khắc nghiệt.nó cung cấp các giải pháp tùy chỉnh cho các yêu cầu cách nhiệt khác nhau trên nhiều ngành công nghiệp.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 100-200% |
| Vật liệu | Silicone |
| Chất chống cháy | Vâng. |
| Độ dày | 0.5-30 mm |
| Khả năng dẫn nhiệt | 0.1-0.2 W/mK |
| Chống nhiệt độ | Tối đa 200°C |
| Tỷ lệ | 0.45±0.03 |
| Chiều rộng | < 910mm |
Ohory Electric Flame Retardant Silicone Foam phù hợp với các ứng dụng công nghiệp đa dạng đòi hỏi bảo vệ cháy và cách nhiệt:
Được chứng nhận theo tiêu chuẩn ISO 9001, UL, IEC, CNAS và CMA, sản phẩm này cung cấp hiệu suất đáng tin cậy với các tùy chọn đóng gói tùy chỉnh.