| Tên thương hiệu: | Ohory |
| MOQ: | 188 Meters |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | According To Requirement |
| Điều khoản thanh toán: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
| Thông số | Quy cách |
|---|---|
| Công suất định mức | 3.3kV-36kV |
| Điện áp định mức | 600V / 380V / 660V |
| Dòng điện định mức | 1000A |
| Hình dạng thanh cái | Hình chữ nhật |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng |
| Cấu hình thanh cái | 3 pha, 3 dây hoặc 3 pha, 4 dây |
| Loại lắp đặt | Trong nhà/Ngoài trời |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tên thương hiệu: | Ohory |
| MOQ: | 188 Meters |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | According To Requirement |
| Điều khoản thanh toán: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
| Thông số | Quy cách |
|---|---|
| Công suất định mức | 3.3kV-36kV |
| Điện áp định mức | 600V / 380V / 660V |
| Dòng điện định mức | 1000A |
| Hình dạng thanh cái | Hình chữ nhật |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng |
| Cấu hình thanh cái | 3 pha, 3 dây hoặc 3 pha, 4 dây |
| Loại lắp đặt | Trong nhà/Ngoài trời |
| Cấp bảo vệ | IP65 |