| Tên thương hiệu: | Ohory |
| MOQ: | 188 Meters |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | According To Requirement |
| Điều khoản thanh toán: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
Electric Busway là một hệ thống xe buýt tiên tiến và đáng tin cậy được thiết kế cho các mạng lưới phân phối điện hiện đại.hệ thống này cung cấp hiệu suất đặc biệt và an toàn cho công nghiệp, thương mại và các dự án cơ sở hạ tầng quy mô lớn.
Với công suất dòng điện 1000A, Electric Busway đảm bảo truyền điện hiệu quả và ổn định, có khả năng xử lý tải điện đáng kể một cách dễ dàng.Độ cách nhiệt lớp F chắc chắn cung cấp độ bền nhiệt tuyệt vời, cho phép hoạt động an toàn dưới nhiệt độ cao mà không ảnh hưởng đến hiệu suất hoặc tuổi thọ.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Điện áp định số | 380V / 660V |
| Lớp cách nhiệt | F |
| Cấu hình thanh bus | 3 pha, 3 dây hoặc 3 pha, 4 dây |
| Đánh giá điện áp | 600V |
| Hình dạng thanh bus | Bốn góc |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Lưu lượng điện | 1000A |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
Ohory Electric Busway được chứng nhận bởiISO 9001 UL IEC CNAS CMAvà được thiết kế cho các ứng dụng phân phối điện khác nhau:
Chúng tôi cung cấp dịch vụ tùy chỉnh toàn diện với các điều khoản sau:
Sự hỗ trợ toàn diện của chúng tôi bao gồm:
| Tên thương hiệu: | Ohory |
| MOQ: | 188 Meters |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | According To Requirement |
| Điều khoản thanh toán: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
Electric Busway là một hệ thống xe buýt tiên tiến và đáng tin cậy được thiết kế cho các mạng lưới phân phối điện hiện đại.hệ thống này cung cấp hiệu suất đặc biệt và an toàn cho công nghiệp, thương mại và các dự án cơ sở hạ tầng quy mô lớn.
Với công suất dòng điện 1000A, Electric Busway đảm bảo truyền điện hiệu quả và ổn định, có khả năng xử lý tải điện đáng kể một cách dễ dàng.Độ cách nhiệt lớp F chắc chắn cung cấp độ bền nhiệt tuyệt vời, cho phép hoạt động an toàn dưới nhiệt độ cao mà không ảnh hưởng đến hiệu suất hoặc tuổi thọ.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Điện áp định số | 380V / 660V |
| Lớp cách nhiệt | F |
| Cấu hình thanh bus | 3 pha, 3 dây hoặc 3 pha, 4 dây |
| Đánh giá điện áp | 600V |
| Hình dạng thanh bus | Bốn góc |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Lưu lượng điện | 1000A |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
Ohory Electric Busway được chứng nhận bởiISO 9001 UL IEC CNAS CMAvà được thiết kế cho các ứng dụng phân phối điện khác nhau:
Chúng tôi cung cấp dịch vụ tùy chỉnh toàn diện với các điều khoản sau:
Sự hỗ trợ toàn diện của chúng tôi bao gồm: