| Tên thương hiệu: | Ohory |
| MOQ: | 188 mét |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | Theo yêu cầu |
| Điều khoản thanh toán: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hình dạng thanh bus | Bốn góc |
| Đánh giá điện áp | 600V |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Lưu lượng điện | 1000A |
| Điện áp định số | 380V / 660V |
| Lớp cách nhiệt | F |
| Cấu hình thanh bus | 3 pha, 3 dây hoặc 3 pha, 4 dây |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
| Loại thiết bị | Trong nhà/ngoài nhà |
| Tên thương hiệu: | Ohory |
| MOQ: | 188 mét |
| Giá cả: | Confirm Price Based On Product |
| Chi tiết bao bì: | Theo yêu cầu |
| Điều khoản thanh toán: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hình dạng thanh bus | Bốn góc |
| Đánh giá điện áp | 600V |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Lưu lượng điện | 1000A |
| Điện áp định số | 380V / 660V |
| Lớp cách nhiệt | F |
| Cấu hình thanh bus | 3 pha, 3 dây hoặc 3 pha, 4 dây |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
| Loại thiết bị | Trong nhà/ngoài nhà |